Trang ChínhPortalTìm kiếmThành viênĐăng kýĐăng NhậpTrợ giúpCalendar
Bài gửiNgười gửiThời gian
Đôi điều đến các bạn Thu Jun 17, 2010 9:49 am
Mu online ^^! Wed Jun 16, 2010 2:49 pm
Cô gái "Cát" Sat Jun 05, 2010 12:09 pm
Tickerbar, một cách dễ dàng để có thêm thu nhập Tue May 11, 2010 9:03 am
Phần mềm học nghe tiếng Anh cực nhiều luôn Tue May 11, 2010 9:02 am
BẢN KẾ HOẠCH HỌP LỚP Thu Apr 29, 2010 9:03 pm
Bài tập ngữ pháp tiếng Anh cực nhiều, tải về thoải maíA Sat Apr 17, 2010 9:02 am
Thi thử chứng chỉ A, B, C, Đại học tiếng Anh online biết kết quả ngay Sat Apr 17, 2010 9:01 am
mọi người góp ý kiến nhé!!!! Fri Apr 16, 2010 9:47 pm
kỷ niệm bỏ quên.. Sun Apr 11, 2010 9:04 pm
Em à ! Em đang ở đâ u? Sun Apr 11, 2010 7:12 pm
Phải làm sao Sun Apr 04, 2010 9:03 pm
Bài tập nâng cao tiếng Anh lớp 6 đến 12 Wed Mar 24, 2010 12:01 pm
Thi thử toeic online biết kết quả ngay Wed Mar 24, 2010 12:00 pm

Share | 
 

 Cô gái "Cát"

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
cryverymuch
Admin

avatar

Huy Chương : Huy chương VIP
Nam
Tổng số bài gửi : 921
Age : 27
Đến từ : CĐ CNTT TP HCM
Châm ngôn : Ko fải thích 1 người là yêu người đó
Cảnh báo vi phạm :
0 / 1000 / 100

Tâm trạng :
Vật Cưng :
Trạng thái bản thân : Đôc thân
Phone : 01694715881
Cảm xúc cá nhân :
Registration date : 15/07/2008

Bài gửiTiêu đề: Cô gái "Cát"   Fri May 28, 2010 8:33 pm


Ngôi sao mới trên YouTube là cô gái người
Ukraina - Kseniya Simonova, 24 tuổi, vừa giành giải nhất cuộc thi
Ukraine's Got Talent. Cô đã chiếm trọn trái tim hàng triệu khán giả với
tài năng… chơi với cát của mình. Kseniya Simonova đã trở thành một hiện
tượng trên YouTube khi kể lại những câu chuyện qua tranh cát. Tờ
Guardian của Anh đã không tiếc lời khen rằng có Simonova rồi thì ai còn
cần Susan Boyle (“giọng ca thiên thần” giành vị trí thứ hai trong cuộc
thi Britain’s Got Talent 2009) nữa?Kseniya Simonova với cuộc chơi ấn
tượng cùng cátSử dụng một hộp ánh sáng, âm nhạc đầy cảm xúc, trí tưởng
tượng và tài năng vẽ tranh trên cát, Simonova kể lại câu chuyện bi
tráng thời chiến tranh vệ quốc Thế chiến II.Câu chuyện bắt đầu