Trang ChínhPortalTìm kiếmThành viênĐăng kýĐăng NhậpTrợ giúpCalendar
Bài gửiNgười gửiThời gian
Đôi điều đến các bạn Thu Jun 17, 2010 9:49 am
Mu online ^^! Wed Jun 16, 2010 2:49 pm
Cô gái "Cát" Sat Jun 05, 2010 12:09 pm
Tickerbar, một cách dễ dàng để có thêm thu nhập Tue May 11, 2010 9:03 am
Phần mềm học nghe tiếng Anh cực nhiều luôn Tue May 11, 2010 9:02 am
BẢN KẾ HOẠCH HỌP LỚP Thu Apr 29, 2010 9:03 pm
Bài tập ngữ pháp tiếng Anh cực nhiều, tải về thoải maíA Sat Apr 17, 2010 9:02 am
Thi thử chứng chỉ A, B, C, Đại học tiếng Anh online biết kết quả ngay Sat Apr 17, 2010 9:01 am
mọi người góp ý kiến nhé!!!! Fri Apr 16, 2010 9:47 pm
kỷ niệm bỏ quên.. Sun Apr 11, 2010 9:04 pm
Em à ! Em đang ở đâ u? Sun Apr 11, 2010 7:12 pm
Phải làm sao Sun Apr 04, 2010 9:03 pm
Bài tập nâng cao tiếng Anh lớp 6 đến 12 Wed Mar 24, 2010 12:01 pm
Thi thử toeic online biết kết quả ngay Wed Mar 24, 2010 12:00 pm

Share | 
 

 Tin vui đây!!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Cạo Lông EM
Metal Member

avatar

Huy Chương : Huy chương thành viên năng động - tích cực
Nam
Tổng số bài gửi : 181
Age : 26
Đến từ : lòng đất
Châm ngôn : đời thật chán khi không KUA GÁI
Cảnh báo vi phạm :
0 / 1000 / 100

Vật Cưng :
Trạng thái bản thân : Đang iu
Registration date : 08/10/2008

Bài gửiTiêu đề: Tin vui đây!!!!!   Fri Jun 26, 2009 2:31 pm

Năm 2010 vẫn thi 2 kỳ tốt nghiệp và đại học bình thường, không gộp chung lại. Vậy là ai rớt tốt nghiệp và mốt rớt đại học thì vẫn còn một năm học lại để thi.
Mấy thằng bộ GD lung tung quá, cứ để 2 kì thi có chết ai đâu, vậy dễ xử với học sinh hơn 🇧🇸
Về Đầu Trang Go down
 

Tin vui đây!!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: -‘๑’- Giao Lưu -‘๑’- :: Trò chuyện - Tám-
 
h123
Yh:oanvietit@gmail.com
line footer
 
Free forum | © phpBB | Free forum support | Report an abuse | Create your own blog